Kurasa

Jumamosi, 24 Septemba 2016

MPAKA KUFIKIA 2021 VIJIJI VYOTE KUWA NA UMEME




Serikali imesema vijiji vyote nchini vitakuwa vimepatiwa huduma ya nishati ya umeme katika kipindi cha miaka mitano kuanzia sasa kupitia mradi wa umeme vijijini unaoendeshwa na Wakala wa Umeme Vijijini Awamu ya Tatu (REA III).


Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo, alisema hayo juzi alipokutana na wafanyakazi wa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) mkoani Kagera wakati wa ziara yake ya kukagua shughuli za utafiti wa tetemeko mkoani humo.
#Tanzania

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni